WCA Mayar da hankali kan harkokin kasuwanci na ƙasa da ƙasa ta jiragen ruwa zuwa ƙofa
Senghor Logistics
jirgin ruwan kwantena

Bayanin Kamfani

Ribar Kasuwanci

Wadanda suka kafa kamfaninmu suna da fiye da shekaru 9 na gogewa a fannin jigilar kayayyaki na duniya. Baya ga ayyukan sufuri na ƙwararru, muna kuma da haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da sanannun masana'antun China a fannoni daban-daban na cinikayyar ƙasashen waje, kamar kayan kwalliya, kayan marufi na kwalliya, tufafi, kayan daki, fitilu, kayayyakin LED, kayan dabbobin gida, kayan wasa, na'urorin vape, na'urorin lantarki, da sauransu.

game da_us33

Kayayyakin Jiragen Ruwa na Duniya

game da_us22

Jirgin Sama na Ƙasa da Ƙasa

game da_us11

Sufurin Jirgin Kasa na Duniya

game da_us44

Kasuwar Mota ta Duniya

Bugu da ƙari, za mu iya taimaka wa abokan hulɗa su gabatar da masu samar da kayayyaki masu inganci a cikin masana'antar da abokin ciniki ke aiki kyauta.

Muna da ayyukan hayar jiragen sama zuwa Turai da Amurka kowace shekara, da kuma mafi sauri sabis na Matson zuwa Amurka. Manufofin sufuri daban-daban na jigilar kayayyaki da jigilar kayayyaki masu gasa na iya taimaka wa abokan ciniki adana kashi 3%-5% na jigilar kayayyaki kowace shekara.

icon_bg1
https://www.senghorshipping.com/

Bayanin Kamfani

Kamfanin Shenzhen Senghor Sea & Air Logistics Co., Ltd. cikakken kamfanin jigilar kayayyaki ne na zamani wanda ke Shenzhen. Cibiyar sadarwarmu ta hukumomin duniya ta ƙunshi biranen tashar jiragen ruwa sama da 80, kuma ta jigilar kayayyaki zuwa birane da yankuna sama da 100 a duniya.

Muna da manyan ayyukan jigilar kayayyaki na duniya guda huɗu: jigilar kaya ta teku ta ƙasa da ƙasa, jigilar jiragen sama ta ƙasa da ƙasa, jigilar layin dogo ta ƙasa da ƙasa da kuma jigilar kaya ta ƙasa da ƙasa. Muna samar da hanyoyin jigilar kayayyaki da sufuri iri-iri ga kamfanonin fitar da kayayyaki daga ƙasashen waje na China da kuma masu siyan cinikin ƙasashen waje.

Ko da jigilar kaya ta teku ce ta ƙasa da ƙasa, jigilar jiragen sama ta ƙasa da ƙasa ko kuma jigilar jiragen ƙasa ta ƙasa da ƙasa, za mu iya samar da ayyukan sufuri daga gida zuwa gida da kuma share kwastam da isar da kaya zuwa inda za a je, wanda hakan zai sauƙaƙa sayayya da jigilar kaya ga abokan ciniki.

Muna da abokan hulɗar kasuwanci sama da 100 da kuma kusan shari'o'in haɗin gwiwa dubu masu nasara.

A lokaci guda kuma, muna da rumbunan ajiya a manyan biranen tashar jiragen ruwa a China.

Ta hanyar rumbunan ajiyar mu na gida, za mu iya taimaka wa abokan ciniki su tara kayayyaki

daga masu samar da kayayyaki daban-daban don jigilar kaya ta tsakiya, sauƙaƙe aikin abokan ciniki, da kuma adana kuɗin jigilar kayayyaki na abokan ciniki.