WCA Mayar da hankali kan harkokin kasuwanci na ƙasa da ƙasa ta jiragen ruwa zuwa ƙofa
Senghor Logistics
banner77

Manyan Hanyoyi

  • DDP DDU tana jigilar jigilar kaya daga China zuwa Ostiraliya

    DDP DDU tana jigilar jigilar kaya daga China zuwa Ostiraliya

    Me yasa za a zaɓi sabis ɗin jigilar kaya na Senghor Logistics daga China zuwa Ostiraliya?

    1) Muna da rumbun ajiyar mu a duk babban birnin tashar jiragen ruwa na kasar Sin.
    Yawancin abokan cinikinmu na Ostiraliya suna son hidimar haɗin gwiwa.
    Muna taimaka musu wajen haɗa jigilar kayayyaki daban-daban na masu samar da kayayyaki sau ɗaya. Sauƙaƙa musu aikinsu kuma mu rage musu farashinsu.

    2) Muna taimaka wa abokan cinikinmu na Ostiraliya su yi takardar shaidar asali.
    Zai taimaka wajen rage harajin shigo da kaya daga kwastam na Ostiraliya.

    3) Za mu iya ba ku bayanai game da abokan hulɗarmu na Australiya, waɗanda suka yi aiki tare da mu na dogon lokaci. Kuna iya ƙarin sani game da sabis ɗin jigilar kaya daga abokan cinikin Australiya.

    4) Ga ƙaramin oda har yanzu muna iya bayar da sabis na jigilar kaya na DDU zuwa Ostiraliya, ita ce hanya mafi arha don adana kuɗin jigilar kaya.

    Idan kuna yin kasuwanci daga China zuwa Ostiraliya, zaku iya duba mafita da farashin jigilar kaya.

  • Kayayyakin jigilar kaya daga China zuwa Ostiraliya ta Senghor Logistics

    Kayayyakin jigilar kaya daga China zuwa Ostiraliya ta Senghor Logistics

    Senghor Logistics ta shafe sama da shekaru 10 tana mai da hankali kan jigilar kaya daga China zuwa Australia. Ayyukanmu na jigilar kaya daga gida zuwa gida sun shafi daga China zuwa duk wuraren da ake zuwa a Ostiraliya, ciki har da Sydney, Brisbane, Melbourne, Fremantle, da sauransu.

    A matsayinmu na ƙwararriyar wakilin jigilar kaya daga China zuwa Ostiraliya, muna yin aiki tare da wakilanmu na gida a Ostiraliya sosai. Kuna iya amincewa da mu don isar da kayanku akan lokaci ba tare da wata matsala ba.

  • Jigilar kaya ta ƙasashen waje daga China zuwa Brazil ta hanyar jigilar kaya ta teku Senghor Logistics

    Jigilar kaya ta ƙasashen waje daga China zuwa Brazil ta hanyar jigilar kaya ta teku Senghor Logistics

    Senghor Logistics ƙwararriyar mai jigilar kaya ce daga China zuwa Brazil, tana taimaka muku fahimtar matakan jigilar kaya, lokacin jigilar kaya, farashin jigilar kaya, da hanyoyin jigilar kaya daga China zuwa Brazil a lokutan musamman.

  • Jirgin sama don jigilar kaya daga China zuwa Sweden ta Senghor Logistics

    Jirgin sama don jigilar kaya daga China zuwa Sweden ta Senghor Logistics

    Kamfanin Senghor Logistics yana raka jigilar kayanku daga China zuwa Sweden. Muna da ƙungiyar kula da abokan ciniki ta farko don bin diddigin yanayin kaya, samun farashin kwangilar jiragen sama na hannu da hannu, da kuma ƙwararrun ma'aikatan tallace-tallace don shirya shirye-shiryen jigilar kaya da kasafin kuɗi a gare ku. Kamfaninmu kuma zai iya bayar da jigilar kaya daga China zuwa Sweden daga gida zuwa gida, yana taimaka muku jigilar kaya daga mai samar da kayayyaki zuwa adireshinku.

  • Sharuɗɗan jigilar kaya na DDU DDP farashin jigilar kaya daga China zuwa Philippines tare da farashi mai tsada sosai ta Senghor Logistics

    Sharuɗɗan jigilar kaya na DDU DDP farashin jigilar kaya daga China zuwa Philippines tare da farashi mai tsada sosai ta Senghor Logistics

    Kamfanin Senghor Logistics yana mai da hankali kan ayyukan jigilar kaya na ƙasashen waje daga China zuwa Philippines. Kamfaninmu a halin yanzu yana kula da jigilar kayayyaki da jigilar kayayyaki iri-iri ga kamfanoni da daidaikun mutane da ke cikin cinikin shigo da kaya. Kwarewarmu mai kyau za ta iya biyan buƙatunku daban-daban, musamman jigilar DDU DDP daga gida zuwa gida daga China zuwa Philippines. Wannan sabis ɗin tsayawa ɗaya yana ba ku damar shiga kasuwancin shigo da kaya cikin sauƙi ba tare da damuwa ba.

  • Jigilar kaya daga ƙasashen waje daga China zuwa Dubai UAE ta Senghor Logistics

    Jigilar kaya daga ƙasashen waje daga China zuwa Dubai UAE ta Senghor Logistics

    Senghor Logistics tana ba da ayyukan sufuri daga China zuwa Dubai, UAE, kuma abokin hulɗar kasuwancinku ne na gaske. Mun san duk damuwarku, amma za mu iya magance su duka a gare ku. Daga China zuwa UAE jigilar kaya, gami da yin tsari mai dacewa don bayanan kaya da buƙatun kaya, farashi wanda ya dace da kasafin kuɗin ku, sadarwa tare da masu samar da kayayyaki na China, shirya takaddun sanarwa da share kwastam masu dacewa da shigo da kaya da fitarwa, adana kayan ajiya, ɗauka, jigilar kaya da isarwa, da sauransu. Kwarewarmu fiye da shekaru goma da albarkatun tashar da suka girma za su ba ku damar kammala shigo da kaya daga China cikin nasara.

  • Jigilar kaya zuwa Switzerland daga wakilin China jigilar kaya ta jirgin sama cikin sauƙi da sauri ta Senghor Logistics

    Jigilar kaya zuwa Switzerland daga wakilin China jigilar kaya ta jirgin sama cikin sauƙi da sauri ta Senghor Logistics

    Senghor Logistics tana da ƙwarewa wajen sarrafa jigilar kaya daga China zuwa Turai da kuma jigilar nau'ikan kayayyaki daban-daban, musamman don kayayyaki kamar kayan kwalliya, tufafi, kayan wasa, kayayyakin likita, da sauransu. Ko da wane filin jirgin sama a China kake buƙatar tashi, muna da ayyuka masu dacewa. Muna da wakilai na dogon lokaci waɗanda za su iya kula da jigilar kaya daga gida zuwa gida. Barka da zuwa tuntuɓar mu don ƙarin bayani game da kayan ku.

  • Sufuri daga China zuwa Colombia ta hanyar Senghor Logistics

    Sufuri daga China zuwa Colombia ta hanyar Senghor Logistics

    Senghor Logistics yana ba da mafita na zamani na jigilar kayayyaki, gami da jadawali da hanyoyi daban-daban, da kuma farashi mai rahusa. Muna ba da zaɓuɓɓukan jigilar kaya ta sama da ta ruwa don jigilar kayanku cikin sauƙi tsakanin China da Colombia ba tare da wata matsala ba.

  • Jirgin ruwa daga Yiwu, China zuwa Madrid, Spain ta hanyar Senghor Logistics

    Jirgin ruwa daga Yiwu, China zuwa Madrid, Spain ta hanyar Senghor Logistics

    Idan kuna neman mai jigilar kaya daga China zuwa Spain, yi la'akari da Senghor Logistics. Amfani da jigilar kaya ta jirgin ƙasa don jigilar kayayyakinku ba wai kawai ya fi dacewa ba, har ma yana da araha. Hanya ce ta sufuri da yawancin abokan ciniki na Turai suka fi so. A lokaci guda, ayyukanmu masu inganci sun himmatu wajen adana muku kuɗi da damuwa, da kuma sa kasuwancin shigo da kaya ya zama mai sauƙi.

  • Ayyukan jigilar kayayyaki na iska na ƙwararru daga China zuwa Amurka ta Senghor Logistics

    Ayyukan jigilar kayayyaki na iska na ƙwararru daga China zuwa Amurka ta Senghor Logistics

    Mai da hankali kuma ƙwararre a cikinjigilar kayan kwalliya, don samfuran kamarmai sheƙi, idon ido, goge farce, foda na fuska, abin rufe fuska da sauransu. Da kuma kayan tattarawa,ga shahararrun masu shigo da kaya daga Amurka kamar IPSY, BRICHBOX, GLOSSBOX, ALLURE BEAUTY, da sauransu.

    Ga kowane tambayarka, za mu iya bayar da aƙalla hanyoyin jigilar kaya guda 3 a gare ka, na hanyoyi da farashi daban-daban.
    Don jigilar kaya ta gaggawa daga China, za mu iya ɗaukar kaya daga masu samar da kayayyaki na China a yau, mu ɗora kaya a cikin jirgin don jigilar kaya zuwa jirgin sama washegari sannan mu kai wa Amurka adireshin a rana ta uku.
    Barka da zuwa don tambaya a gare mu!
  • Magani don jigilar kaya daga China zuwa Malaysia ta Senghor Logistics

    Magani don jigilar kaya daga China zuwa Malaysia ta Senghor Logistics

    A matsayinta na mai jigilar kaya daga China zuwa Malaysia, Senghor Logistics ta sanya hannu kan kwangiloli da sanannun kamfanonin jigilar kaya don tabbatar muku da sararin samaniya da farashin jigilar kaya na hannu, waɗanda ke da matuƙar gasa kuma ba su da ɓoyayyun kuɗaɗen da aka ɓoye. A lokaci guda, za mu iya taimaka muku da izinin shigo da kaya daga ƙasashen waje, takaddun shaidar asali da kuma isar da kaya daga gida zuwa gida. Za mu iya taimaka muku magance matsaloli daban-daban na shigo da kaya daga China zuwa Malaysia. Fiye da shekaru goma na ayyukan jigilar kaya na ƙasashen duniya sun cancanci a amince da ku.

  • Jigilar kaya ta jirgin ƙasa daga China zuwa Turai Sabis ɗin jirgin ƙasa na LCL ta Senghor Logistics

    Jigilar kaya ta jirgin ƙasa daga China zuwa Turai Sabis ɗin jirgin ƙasa na LCL ta Senghor Logistics

    Sabis ɗin jigilar kaya na layin dogo na LCL na Senghor Logistics daga China zuwa Turai zai iya samar muku da ayyukan tattara kaya. Ta hanyar amfani da jiragen ƙasa na kaya daga China zuwa Turai, zai taimaka muku shigo da kayayyaki daga masu samar da kayayyaki na China cikin inganci. A lokaci guda, za mu samar da ɗaukar kaya, izinin kwastam, isar da kaya daga gida zuwa gida da kuma ayyuka daban-daban na ajiya. Ana iya kula da ƙananan kayayyaki sosai.

123456Na gaba >>> Shafi na 1 / 12