WCA Mayar da hankali kan harkokin kasuwanci na ƙasa da ƙasa ta jiragen ruwa zuwa ƙofa
Senghor Logistics
banner77

Amirka ta Arewa

  • Ayyukan jigilar kayayyaki na iska na ƙwararru daga China zuwa Amurka ta Senghor Logistics

    Ayyukan jigilar kayayyaki na iska na ƙwararru daga China zuwa Amurka ta Senghor Logistics

    Mai da hankali kuma ƙwararre a cikinjigilar kayan kwalliya, don samfuran kamarmai sheƙi, idon ido, goge farce, foda na fuska, abin rufe fuska da sauransu. Da kuma kayan tattarawa,ga shahararrun masu shigo da kaya daga Amurka kamar IPSY, BRICHBOX, GLOSSBOX, ALLURE BEAUTY, da sauransu.

    Ga kowane tambayarka, za mu iya bayar da aƙalla hanyoyin jigilar kaya guda 3 a gare ka, na hanyoyi da farashi daban-daban.
    Don jigilar kaya ta gaggawa daga China, za mu iya ɗaukar kaya daga masu samar da kayayyaki na China a yau, mu ɗora kaya a cikin jirgin don jigilar kaya zuwa jirgin sama washegari sannan mu kai wa Amurka adireshin a rana ta uku.
    Barka da zuwa don tambaya a gare mu!
  • Jigilar kaya daga ƙasashen waje daga China zuwa Miami Amurka ta Senghor Logistics

    Jigilar kaya daga ƙasashen waje daga China zuwa Miami Amurka ta Senghor Logistics

    Kamfanin Senghor Logistics ƙwararre ne a fannin jigilar kaya, inda ma'aikatan ke da matsakaicin lokacin aiki na shekaru 5-10. Mun yi aiki a matsayin mai samar da kayayyaki ga IPSY/HUAWEI/WALMART/COSTCO tsawon shekaru 6. Don haka a matsayinmu na kamfanin sufuri na China, mun yi imanin cewa za mu iya bayar da ayyukan jigilar kaya daga China zuwa Miami, FL, Amurka da kuke buƙatar tallafawa kasuwancinku.

  • Farashin jigilar kaya daga China zuwa Los Angeles New York mai rahusa Amurka don hidimar kofa zuwa ƙofa ta Senghor Logistics

    Farashin jigilar kaya daga China zuwa Los Angeles New York mai rahusa Amurka don hidimar kofa zuwa ƙofa ta Senghor Logistics

    Senghor Logistics tana da ƙwarewa sosai a fannin jigilar kaya zuwa Amurka daga China.Ko da kuwa jigilar kaya ta ruwa ko ta jirgin sama, za mu iya samar muku da sabis na ƙofa zuwa ƙofa. Sauƙaƙa muku aikinku kuma ku adana kuɗin ku.Mu COSTCO, Walmart, IPSY, HUAWEI ne waɗannan shahararrun kamfanonin samar da kayayyaki, hsuna tura odar su daga Shenzhen, Shanghai, Ningbo da sauran tashoshin jiragen ruwa na China.

  • jigilar kaya daga kofa zuwa kofa daga China zuwa Amurka ta Senghor Logistics

    jigilar kaya daga kofa zuwa kofa daga China zuwa Amurka ta Senghor Logistics

    Don jigilar kaya daga gida zuwa gida daga China zuwa Amurka, kawai kuna buƙatar samar mana da bayanan kaya da kuma bayanan tuntuɓar mai samar da kaya, kuma za mu tuntuɓi mai samar da kaya don ɗaukar kayan mu kai su ma'ajiyar mu. A lokaci guda, za mu shirya takardu masu dacewa don kasuwancin shigo da kaya daga ƙasashen waje kuma mu miƙa su ga kamfanin jigilar kaya don dubawa da kuma bayyana kwastam. Bayan isa Amurka, za mu share kwastam mu kai muku kayan.

    Wannan yana da matuƙar dacewa a gare ku kuma ƙofa zuwa ƙofa abu ne da muka ƙware sosai.

  • Sabis na jigilar kaya daga China zuwa Kanada daga gida zuwa gida (DDU/DDP/DAP) daga Senghor Logistics

    Sabis na jigilar kaya daga China zuwa Kanada daga gida zuwa gida (DDU/DDP/DAP) daga Senghor Logistics

    Fiye da shekaru 11 na gwaninta a jigilar kaya ta teku da jigilar kaya ta sama daga China zuwa Kanada, memba na WCA & memba na NVOCC, tare da goyon baya mai ƙarfi, cajin gasa, ambaton gaskiya ba tare da ɓoye kuɗi ba, sadaukar da kai don sauƙaƙe aikinka, adana kuɗin ku, abokin tarayya mai aminci!

  • Jirgin ruwa na FOB Qingdao daga China zuwa Los Angeles Amurka ta hannun kamfanin jigilar kaya na duniya Senghor Logistics

    Jirgin ruwa na FOB Qingdao daga China zuwa Los Angeles Amurka ta hannun kamfanin jigilar kaya na duniya Senghor Logistics

    Senghor Logistics tana samar da hanyoyin jigilar kayayyaki daga tashoshin jiragen ruwa daban-daban a faɗin China don biyan duk buƙatunku. Haka kuma za mu iya shirya jigilar kaya daga tashar jiragen ruwa ta Qingdao zuwa Los Angeles, Amurka, tare da jigilar kaya daga tashar jiragen ruwa, kofa zuwa ƙofa, FCL ko LCL. Yawanci yana ɗaukar kimanin kwanaki 18-25 daga tashar jiragen ruwa ta Qingdao zuwa tashar jiragen ruwa ta Los Angeles. Barka da zuwa don yin tambaya game da farashin jigilar kaya na FOB China.

  • EXW Shenzhen, China jigilar kaya zuwa LA, Amurka ta Senghor Logistics

    EXW Shenzhen, China jigilar kaya zuwa LA, Amurka ta Senghor Logistics

    Kamfanin Senghor Logistics kamfani ne na jigilar kaya a Shenzhen, China, wanda ke mai da hankali kan ayyukan jigilar kaya daga China zuwa Amurka. Ko dai sharuɗɗan ciniki na FOB ne ko EXW, za mu iya taimaka muku ɗaukar kaya daga masu samar da kayayyaki a China da kuma shirya jigilar kaya. Muna da zaɓuɓɓukan hanyoyin jigilar kaya iri-iri don jigilar kayanku daga China zuwa Amurka cikin sauƙi.

  • Aika kwantenoni zuwa Amurka ta teku ƙafa 20 ƙafa 40 ana jigilar su zuwa Los Angeles New York Sufuri na ƙasa da ƙasa na Miami ta Senghor Logistics

    Aika kwantenoni zuwa Amurka ta teku ƙafa 20 ƙafa 40 ana jigilar su zuwa Los Angeles New York Sufuri na ƙasa da ƙasa na Miami ta Senghor Logistics

    Mu Senghor mun ƙware a ayyukan jigilar kaya na teku da iska daga gida zuwa gidajigilar kaya daga China zuwa Amurka,don kwantena masu tsawon ƙafa 20 da ƙafa 40 da 45HQ, kayan da aka sassauta, jigilar FCL, LCL da AIR.

    Ayyukan ƙofa zuwa ƙofa tare da izinin kwastam da isar da kaya.

    **Muna da rumbunan ajiya a dukkan manyan tashoshin jiragen ruwa na kasar Sin domintattara kayayyaki daga masu samar da kayayyaki daban-daban, haɗa kai da kuma jigilar kaya tareSauƙaƙa aikinka kuma adana kuɗaɗenka.
    **Muna daKwangilolin shekara-shekara tare da layukan jirgin ruwa na steam(OOCL, EMC, COSCO, ONE, MSC, MATSON), farashinmu sunemafi arha fiye da kasuwannin jigilar kayaa cikin garantin sararin jigilar kaya.
    **Ana iya amfani da izinin musamman da isarwa, muna taimakawaharaji da haraji kafin dubaDon kasafin kuɗin jigilar kaya na abokin cinikinmu, a bayyana takamaiman buƙatunku kuma a yi alƙawari kafin isarwa (tashar jiragen ruwa ta kasuwanci, yankin zama da kuma shagon Amazon).

    Barka da zuwa ga tambayar jigilar kaya, don Allah a aika mana da wasiƙa zuwa gare mujack@senghorlogistics.comdon ganohanya mafi inganci ta jigilar kaya don kayanku.

    WHATSAPP:0086 13410204107

  • Jirgin ruwa na FCL daga kofa zuwa kofa daga China zuwa Vancouver Canada ta Senghor Logistics

    Jirgin ruwa na FCL daga kofa zuwa kofa daga China zuwa Vancouver Canada ta Senghor Logistics

    Hanya ce mai sauƙi kuma mai sauƙi don jigilar kaya ta hanyar ƙofa zuwa ƙofa. Senghor Logistics zai taimaka wa abokan cinikinmu su tsara duk hanyoyin jigilar kaya.
    Mu ne ke da alhakin ɗauka daga masana'anta, haɗa da adana kaya, loda kaya, ayyana kwastam, jigilar kaya, share kwastam da kuma kai su kofa.
    Abin da kawai za ku yi shi ne ku jira isowar kayanku. Ku tambaya game da jigilar kayanku YANZU!

  • Jigilar kaya kayan cin abinci na yumbu jigilar kaya daga Fujian China zuwa Amurka ta Senghor Logistics

    Jigilar kaya kayan cin abinci na yumbu jigilar kaya daga Fujian China zuwa Amurka ta Senghor Logistics

    Senghor Logistics ƙwararre ne a fannin share kwastam da kuma harajin shigo da kaya daga Amurka, yana taimaka muku shigo da kayan tebur na yumbu cikin sauƙi. Ko dai cikakken akwati ne ko kuma ƙasa da nauyin kwantena, muna da mafita masu dacewa da ku don zaɓar. Senghor Logistics kamfani ne mai samar da kayayyaki na tsayawa ɗaya, har ma za ku iya jira kayanku, za mu kula da dukkan tsarin a gare ku, kada ku damu.

  • Kayayyakin waje masu rahusa daga Fujian China zuwa Amurka ta Senghor Logistics

    Kayayyakin waje masu rahusa daga Fujian China zuwa Amurka ta Senghor Logistics

    Senghor Logistics ta mayar da hankali kan ayyukan jigilar kayayyaki da ke haɗa masu samar da kayayyaki na ƙasar Sin da abokan cinikin ƙasashen waje, kuma tana da alhakin jigilar kaya a ƙarƙashin sharuɗɗa daban-daban. A matsayinmu na mai jigilar kaya tare da ƙwarewar jigilar kaya sama da shekaru 10 a ƙasashen duniya, mun saba da tsarin jigilar kayayyaki, buƙatun takardu, share kwastam da kuma isar da kayayyaki daga China zuwa Amurka don tabbatar da cewa an isar da kayayyaki ga abokan ciniki cikin sauƙi.

  • Kamfanin jigilar kwantena yana jigilar firintocin 3D daga China zuwa Amurka farashin kaya mai rahusa ta Senghor Logistics

    Kamfanin jigilar kwantena yana jigilar firintocin 3D daga China zuwa Amurka farashin kaya mai rahusa ta Senghor Logistics

    Kamfanin Senghor Logistics ya fi bayar da ayyuka daban-daban na jigilar kayayyaki na ƙasashen duniya kamar jigilar kaya ta teku, jigilar jiragen sama, ƙofa zuwa ƙofa, adana kaya, da sauransu. Amurka tana ɗaya daga cikin manyan kasuwanninmu. Mun saba da izinin kwastam, haraji da haraji. Muna da wakilai na hannu a dukkan jihohi 50 a Amurka kuma mun jigilar dukkan nau'ikan kayayyaki na yau da kullun, kayayyakin fasaha na zamani, kayayyakin lantarki, kayan kwalliya, da sauransu.

123Na gaba >>> Shafi na 1/3